• sns06
  • sns01
  • sns02
  • sns03
  • sns04
  • sns05
list_banner1

Labarai masu inganci

Dabarun Talla 9 don Inganta Kasuwancin Kayan Wasanku na Siyar da Kan layi da Kan layi

Siyar da kayan wasan yara na iya zama mai sauƙi a yau idan kuna da dabarun tallan da suka dace.

Babu wani a cikin wannan duniyar ta musamman da ba ta jin daɗin dawwamammen dariya da wasa na zuriya.Ba yara ne kaɗai ke jin daɗin wasa da kayan wasan yara ba.Manya, kamar masu tarawa da iyaye, suna da babban kaso na abokan cinikin kantin kayan wasan yara.Wannan wata kasuwa ce da yakamata masu siyar da kayan wasan su mayar da hankali akai saboda suna da ikon siye, ko samfur mai iyakataccen jari.

Koyaya, idan ba ku zama babban dillali ba, kuna buƙatar sanya ƙoƙari a dabarun tallan kayan wasan yara (tunanin kasuwanci don haɓaka siyar da kayan wasan yara) idan kuna son ci gaba da ci gaba da sabbin abokan ciniki da masu dawowa.Koyaya, fito da sabbin hanyoyin siyar da kayan wasan yara ko kantin kyauta na iya zama da wahala a wasu lokuta.Don taimaka muku ƙirƙirar dabarun tallan kayan wasan ku, wannan post ne akan yadda ake siyar da kantin kayan wasan yara akan layi da kuma layi.

 

hoto001

Offline

Bari mu dubi dabarun layi na sauƙi da sauƙi ra'ayoyi don haɗawa cikin dabarun tallan kayan wasan ku.

1. Ƙirƙiri Abubuwan Abubuwan Cikin Store
Abubuwan da ke faruwa na iya taimaka maka jawo hankalin taron jama'a, wanda zai ƙara wayar da kan kantin sayar da kayayyaki da tallace-tallace.Abubuwan da suka faru na ku na iya zuwa daga dare na wasa zuwa figurines, abubuwan motsa jiki, har ma da tallace-tallace, amma yakamata a tsara su watanni kafin lokaci.Hakanan zaka iya shirya abubuwan wasan kwaikwayo na yanayi da na biki da tallace-tallace, da kuma azuzuwan iyaye da azuzuwan kyauta don bukukuwan ranar haihuwa da shawan jarirai.

2. Shiga Cikin Sadaqa
Akwai ƙungiyoyin agaji da dama waɗanda ke aiki tare da yara da matasa, waɗanda yawancinsu ke tafe da kayan wasan yara.Kasancewa hanya ce mai kyau don samun sunan ku a can, gina alamar kayan wasan ku, kuma kuyi wasu kyau.Ana gudanar da ayyukan agaji na kayan wasan yara na yanayi da shekara-shekara saboda dalilai daban-daban, tun daga taimakon yara a asibitoci da kayan wasan yara zuwa taimaka wa yara daga iyalai masu karamin karfi da kyaututtukan Kirsimeti.Abin da kuke tallafawa gaba ɗaya ya rage naku, amma kuna iya amfani da shi don haɓaka alamar ku yayin da kuke taimakawa wasu.

3. Inganta Tsarin Shagon ku
Kwarewa yana da mahimmanci ga ƙananan kasuwanci, kuma shagon ku babban ɓangare ne na wannan ƙwarewar.Shin kantin sayar da ku yana da benaye na katako, wurin bita da wurin wasa, da abubuwan da ba a saba gani ba a bango?Ba da labari.Ƙirƙirar rubutu mai sauri a duk lokacin da kuka gyara tsarin kasuwancin ku, ƙara sabon sashe, ko sake tsara shi.Yi amfani da kowace zarafi don tunatar da su su zo su ga abin da suka ɓace.Tsarin ciki na kantin kayan wasan yara ko Shagon Kyauta yana da mahimmanci wajen haɓaka ƙwarewar nishaɗi da ganowa.

4. Bayanin Samfura, Samfuran Unboxing da Demos Game
Dangane da bayanin samfur, yakamata a yi amfani da wannan sashe na shirin tallan ku don cikakken bayanin samfurin ku da manufarsa. Tabbatar cewa duk bayanan ƙayyadaddun ne kuma daidai.Idan samfurin ku sabo ne, kawai siffanta shi da fasalinsa… Amma ku riƙe!

Wannan sashe na dabarun tallanku ya kamata ya zama guntun biredi.Kun saba da samfuran ku, daidai?Kuna sane da fasalinsa, daidai ne?Amma ka san fa'idodin da abokan cinikin ku ke samu daga samfuran ku?Zai fi kyau, saboda abin da zai sayar da shi ke nan.

Dangane da samfuran unboxing da Game Demos, idan kuna da sabon abin wasan yara da kowa ke sha'awa game da shi, yi zazzage samfurin a cikin kantin sayar da kai tsaye kuma ku tallata shi akan Facebook, ko dai kai tsaye ko bayan gaskiya, ta duk tashoshi.Sanar da abokin ciniki cewa kuna da abin da suke nema!

5. Haskakawa Abokin Ciniki
Wace hanya mafi kyau don jawo hankalin abokan ciniki fiye da yarda da yadda kuka ba da ƙwarewa ta musamman ko taimaka wa wani wajen nemo mafi kyawun kyauta?

Za ku iya tuna lokacin da kantin ku ya ba wa wani mamaki?Sun fashe game da yadda suke neman “wani abu makamancin haka” ga wani na musamman a rayuwarsu?Wannan dama ce mai kyau don bayyana godiyarku don su raba farin cikin su tare da ku.Tambayi idan sun damu idan kun faɗi ɗan gajeren labarinsu.Idan sun yarda, ɗauki hoto suna riƙe da abin da suka saya kuma ku tambaye su:
• Wane yanki suka fito (na gida ko baƙo),
Menene ya bambanta game da abin da suka saya, da abin da suke son amfani da shi, ko abin da suka yi imani da mai karɓa zai yi tunani?
Yayin da yake nuna abin da ke sa ku bambanta da mahimmanci, wannan na iya zama takaice, mai dadi, kuma har zuwa ma'ana.

Kan layi

Tallace-tallacen wasan yara akan layi kyakkyawar hanya ce don isa ga ɗimbin abokan ciniki akan farashi kaɗan.Yana ba ku damar haɗi tare da abokan cinikin gida, gano sababbi, da kuma kula da dogon lokaci tare da waɗanda suke.

1. Facebook
Kuna iya tuntuɓar abokan cinikin ku ta amfani da labaran labarai na Facebook.Tare da ingantaccen tsarin buga abun ciki, zaku iya kama masu sauraron ku kuma ku ci gaba da gudanar da kasuwancin ku akai-akai.

Ta hanyar fasalin taɗi, Facebook yana sauƙaƙa don samar da sabis na abokin ciniki cikin sauri.Ta amfani da dandalin tallan da ake biya na Facebook, zaku iya tallata shagon ku, samfuranku, ko ayyukanku.

2. Pinterest
Pinterest sanannen dandamali ne na siyayya, kuma idan kuna da hotuna masu inganci na kayan wasan ku, kuna iya amfani da shi don jan hankalin iyaye waɗanda ke neman ra'ayoyin yanzu.Ya kamata a lura cewa alamar wuri yana da mahimmanci, musamman idan ba ku da yankin kan layi.

3. Google + Local
Google Local yana ba ku damar ƙirƙirar shafi na kasuwanci, tabbatar da wurin, da kuma bayyana shi a cikin binciken taswira tare da adireshin ku.Tabbatar da adireshi na gida na Google yana bawa wasu damar samun ku ta amfani da Google Maps, wanda ke da amfani sosai.

4. Haɓaka Kasuwancin Toys ɗinku ta hanyar Imel ( tallan imel)
Ya kamata tallan imel ɗin ya kasance a saman.Abin da ya sa ya yi ƙasa sosai shi ne, ina tsammanin kowa ya riga ya aika imel.Idan ba kwa aika saƙon imel zuwa jerin abokan cinikin ku akai-akai, yakamata ku fara yau!

A ƙasa akwai kaɗan daga Fasalolin Tallan Imel masu ɗaukar hankali:
• Gai da Abokan Ciniki Ta Amfani da Mai Amsa Kai: Lokacin da abokan ciniki suka haɗu don wasiƙar kantin kayan wasan ku, kuna iya gaishe su da samfurin imel na atomatik.Wannan zai rage adadin aikin hannu da ake buƙata.
• Tabbataccen Isar da Akwatin saƙo: Tabbatar da isar da akwatin saƙo mai lamba 99, wanda ke tabbatar da buɗe imel kuma, sakamakon haka, yana ƙara yuwuwar siyan kayan wasan yara.
Ana iya tattara jagora ta amfani da fom ɗin biyan kuɗi: Wannan sigar ce da baƙi za su iya amfani da su don yin rajista da sauri zuwa ayyukan siyar da kayan wasan ku da fara samun imel daga gare ku.Yana tattara jerin abokan ciniki akan gidan yanar gizon ku.


Lokacin aikawa: Nuwamba-29-2022

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana.