• sns06
  • sns01
  • sns02
  • sns03
  • sns04
  • sns05
list_banner1

Kayayyaki

5 a cikin 1 jakar wake jefa allon wasa a waje zobe mai jefar da katakon wasan wasan dart mai maƙalli ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon wasan ƙwallon ƙafa na cikin gida wasan tictactoe

Takaitaccen Bayani:

Saukewa: MH613261
Girman samfur:48.5*31*55cm
Launi: Kamar hoto
Zane: Jakar wake na yara suna jefa wasa 5 a cikin 1 allo mai tsini wasan jefa ball
Shiryawa: Akwatin launi
QTY/CTN: 24 saiti
Abu: Oxford masana'anta + flannelette


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayani

Sunan samfur Wasan buhun wake na yara  Kayan abu Oxford masana'anta + flannelette
 Bayani 5 a cikin 1 jakar wake jefa allon wasa a waje zobe mai jefar da katakon wasan wasan dart mai maƙalli ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon wasan ƙwallon ƙafa na cikin gida wasan tictactoe  MOQ 120 sets
 Abu Na'a. Saukewa: MH613261  FOB Shantou/shenzhen
 Girman samfur 48.5*31*55cm  Girman CTN 52*48*40cm
 Launi Kamar hoto  Farashin CBM 0.100 cbm
 Zane Jakar wake na yara suna jefa wasa 5 a cikin 1 allo mai danko wasan jefa kwallo  GW/NW 17/15 KGS
 Shiryawa Akwatin launi  Lokacin bayarwa 7-30 days, dangane da oda yawa
 QTY/CTN 24 sets  Girman shiryarwa 25*23*6cm

Siffofin Samfur

1. 5 in 1 Bean Bag Toss Wasan - Wasan ciki da waje wanda aka kera musamman don yara ƙanana, wannan wasan buhun wake mai jigo na dinosaur yana haɗa nau'ikan wasan kwaikwayo guda 5, wasan buhun wake a kwance, wasan dart na tsaye, Wasan Toss Wasan, Tic Tac Wasan Yatsan Yatsan hannu, Wasan Ƙwallon Ƙwallon ƙafa.Ka yi amfani da ingantacciyar fasahar motsa jikin ɗanka, ƙarfafa ƙirƙira da ƙalubalen su, da haɓaka alaƙa da abokai da dangi.Bincika abubuwan wasan kwaikwayo iri-iri tare da yara!
2. Amintaccen kuma mai dorewa - An yi shi da babban ingancin polyester mai kauri, babu gefuna mai kaifi, mai dorewa.Ba ya ɗaukar sarari, kuma firam ɗin nadawa mara nauyi yana da sauƙin ajiyewa da adanawa, yana sauƙaƙa ɗauka yayin tafiya.Wasan buhun wake da ake jefawa a waje yana ba yara damar nisantar wayoyin hannu, talabijin, kwamfutoci da sauran na'urorin lantarki da wasa a waje.
3. Waje Kids Fun Toys - Bean jakar jefa waje wasanni ba kawai kawo ƙarin farin ciki ga yara, amma kuma taimaka yara ƙanana inganta hannun-ido daidaitawa, daban-daban motor basira, lamba gane lamba da kirga basira.Za su iya saita nasu dokokin wasan kuma su fuskanci jifan jakar wake ko wasan darts.Ku kawo farin ciki da dariya ga yara, abokai da dangi.
4. Sauƙi don Haɗawa da Ajiye - Kawai buɗe kunshin kuma fitar da farantin buhun wake, sannan ku haɗa Velcro a bangarorin biyu.Za a iya shigar da turakun ƙasa 4 kuma a gyara su a cikin ciyawa, wanda zai iya daidaita samfurin a cikin iska na waje.An sanye su da ƙugiya, za ku iya amfani da su don rataye allon masara a bango don wasan darts na cikin gida.Bayan wasan ya ƙare, bi umarnin don ninka shi.
5. Kyaututtuka masu kyau ga yara - Wasan buhun wake shine allon wasa mai gefe uku tare da buhunan wake 8, ƙwallaye masu ɗanɗano 6, darts 6, ferrules 6, turakun ƙasa 4, ƙugiya 2, kusurwar ferrule da jakar ajiya.Mafi kyawun Kyauta don Kirsimeti, Ranar Haihuwa, Haɗuwar Iyali, Ayyukan Iyaye-Yara, STEM, Abubuwan Makaranta, Bukin Carnivals.

Cikakken Bayani

Cikakken bayani-04
Cikakken bayani-05
Cikakkun bayanai-06
Cikakken bayani-07

Abubuwan Wasan Wasa Masu Iya ---Mai sayar da kayan wasan yara na China

Matakai 1

Aika sakon ku.Kuma za mu ba ku amsa a cikin mintuna 30 da zarar an karɓi imel ɗin ku kuma za mu ba da ƙwararren ɗan kasuwa don taimaka muku.

Matakai 2

Kwararren kasuwanci zai tuntube ku a cikin sa'o'i 2 kuma zai kasance da alhakin duk aiwatar da odar ku, gami da zance, duk cikakkun bayanai, pre-samarwa, samarwa, da sauransu.

Matakai 3

Za a bincika kayan kuma ƙwararren ɗan kasuwa ya ba ku hotunan dubawa.Za a shirya kayan don jigilar kaya ta jigilar kaya/ teku/ iska.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana.