3 in 1 Shoot Gun Toy Kids Wasan Harbin Wasan Ballon Ruwan Ruwa da Bindigan Dusar ƙanƙara mai harbin wasan ƙwallon ƙafa
Bayani
Sunan samfur | 3 a cikin 1 harbi bindiga wasan wasan ƙwallon ruwa na ƙwallon ruwa da abin wasan ƙwallon ƙwallon ƙanƙara | Kayan abu | Filastik |
Bayani | 3 cikin 1 harba bindiga abin wasan yara yara waje wasan harbi wasan balloon ruwa ball da dusar ƙanƙara bindiga harbin wasan yara dusar ƙanƙara mai yi wa yaro | MOQ | 60 guda |
Abu Na'a. | MH601508 | FOB | Shantou/shenzhen |
Girman samfur | / | Girman CTN | 85.5*47.5*66cm |
Launi | Blue, kore | Farashin CBM | 0.268 cbm |
Zane | 3 cikin 1 bindigar wasan yara | GW/NW | 15/13 KGS |
Shiryawa | Akwatin launi | Lokacin bayarwa | Kwanaki 7-30, ya dogara da adadin tsari |
QTY/CTN | 12 guda | Girman shiryarwa | 45*13.5*30.5cm |
Siffofin Samfur
Abun wasan yara masu dacewa da hunturu da bazara.A cikin watanni masu zafi, tare da balloon cike da ruwa, fara yakin polo mai sanyi;A cikin hunturu mai dusar ƙanƙara, tare da shi zai iya samar da sauƙi da ƙaddamar da cikakkiyar ƙwallon dusar ƙanƙara, ji daɗin jin daɗin dusar ƙanƙara tare da shi.
An yi shi da kayan inganci, wannan na'urar harba dusar ƙanƙara tana da ɗorewa kuma mai amfani.
Ya dace da mutane suyi wasa tare, da sauri ya kira abokai tare da shi.
Amfani:
Gun dusar ƙanƙara: ƙirƙirar ƙwallon dusar ƙanƙara tare da danna dusar ƙanƙara a saman, sanya ƙwallon dusar ƙanƙara a kan tushen ƙaddamarwa, ja injin ɗin da ƙarfi, fashewa da manufa.